Saturday, May 21, 2022
spot_img
Homeลานคนดี เวทีคนเก่งขอแสดงความยินดีกับ นักเรียนได้รับรางวัลเหรียญทอง เหรียญเงิน และเหรียญทองแดง ในการแข่งขันทางวิชาการนานาชาติ วิชาคณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำปี พ.ศ. 2565 รอบแรกระดับเขตพื้นที่การศึกษา

ขอแสดงความยินดีกับ นักเรียนได้รับรางวัลเหรียญทอง เหรียญเงิน และเหรียญทองแดง ในการแข่งขันทางวิชาการนานาชาติ วิชาคณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำปี พ.ศ. 2565 รอบแรกระดับเขตพื้นที่การศึกษา

โรงเรียนสตรีศรีน่าน ขอแสดงความยินดีกับ นักเรียนได้รับรางวัลเหรียญทอง เหรียญเงิน และเหรียญทองแดง ในการแข่งขันทางวิชาการนานาชาติ วิชาคณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำปี พ.ศ. 2565 รอบแรก ระดับเขตพื้นที่การศึกษา

ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1

เหรียญทอง
1. ด.ญ.พิมพ์พิศา แสงแก้วสันติสุข (ม.1.1)
เหรียญเงิน
1. ด.ญ.อาจารีย์ วิชัยเรืองธรรมา (ม.1.1)
2. ด.ญ.ณิชาภา เหล่าอารยะ (ม.1.1)
3. ด.ช.ธนกฤต ฟักรักษา (ม.1.1)
4. ด.ช.นัทธพล มีรอด (ม.1.1)
5. ด.ญ.ภัคจิรา ใบยา (ม.1.1)
6. ด.ญ.วชิราภรณ์ ดีบินตา (ม.1.1)
7. ด.ช.ศรัณญพงศ์ งานวิชา (ม.1.1)
8. ด.ญ.ญดา สิงห์วี (ม.1.2)
9. ด.ช.ศุภณัฎฐ์ กันแก้ว (ม.1.2)
เหรียญทองแดง
1. ด.ญ.ธนัญชนก คำผง (ม.1.1)
2. ด.ญ.บัวชมพู ตุ้ยน้อย (ม.1.1)
3. ด.ญ.ปุณิกา สูงสว่าง (ม.1.1)
4. ด.ญ.พจชสิริ ภิราญคำ (ม.1.1)
5. ด.ญ.พอฤทัย วิชัยยา (ม.1.1)
6. ด.ญ.ภัทรมน ดีอื่นคำ (ม.1.1)
7. ด.ญ.วิชญาพร หิรัญวิทย์ (ม.1.1)
8. ด.ญ.ศุภลักษณ์ ใหญ่วงศ์ (ม.1.1)
9. ด.ญ.ธัญชนก สุธรรม (ม.1.2)
10. ด.ญ.ธัญญรัตน์ เมืองแก่น (ม.1.3)
11. ด.ญ.หทัยชนก แก้วสา (ม.1.3)

ระดับชั้น มัธยมศึกษาปีที่ 2

เหรียญทอง
1. ด.ช.คณพศ กาญจนสินิทธ์ (ม.2.1)
2. ด.ญ.ปาณิศา ศรชัย (ม.2.1)
3. ด.ช.ปุญญพัฒน์ โชติพัฒนภูมิ (ม.2.1)
4. ด.ช.ศุภวิชญ์ ไชยสลี (ม.2.1)
เหรียญเงิน
1. ด.ญ.กมลลักษณ์ ใบยา (ม.2.1)
2. ด.ญ.ญาณิศา จันทร์ดี (ม.2.1)
3. ด.ช.ณัฐขนน พันธวงค์ (ม.2.1)
4. ด.ช.ธัญพิสิษฐ์ อภิวรรณ์ (ม.2.1)
5. ด.ญ.มณัชชา ธีระทะนงวุฒิ (ม.2.1)
6. ด.ญ.รสิตา ธิบดี (ม.2.1)
7. ด.ช.วรวรรธน์ มัคคพันธ์ (ม.2.1)
8. ด.ญ.เอกหทัย ญาณะนันท์ (ม.2.1)
9. ด.ช.ฐิติกร คำอ้าย (ม.2.2)
10. ด.ญ.ธนิดา สมภิพงษ์ (ม.2.3)
เหรียญทองแดง
1. ด.ญ.มนัสนันทน์ ใจบุญ (ม.2.1)
2. ด.ญ.อภิญญา หมื่นโฮ้ง (ม.2.1)
3. ด.ซ.ชภณกวิน วีระ (ม.2.1)
4. ด.ช.ปัญญากร คิดดี (ม.2.1)
5. ด.ญ.ปัญญาพร พรมเมืองดี (ม.2.1)
6. ด.ช.พีรวิชญ์ แก้วใหม่ (ม.2.1)
7. ด.ญ.กานต์สินี แท้วกันทา (ม.2.2)
8. ด.ญ.จิรัชญา แสนธิวัง (ม.2.2)
9. ด.ญ.มนัญชยา สวนพรม (ม.2.2)
10. ด.ช.ปิยภูมิ พ่วงเจริญ (ม.2.2)
11. ด.ญ.ปูชา ใจทา (ม.2.2)
12. ด.ญ.ภคนันท์ มูลจะคำ (ม.2.3)

ระดับชั้น มัธยมศึกษาปีที่ 3

เหรียญทอง
1. น.ส.แก้มใส สายอินทร์ (ม.3.1)
2. น.ส.ธนฎร สิงห์ศรี (ม.3.1)
3. นายนนทกร ดิะวิไชย (ม.3.1)
4. น.ส.ภัทรจารีย์ สวัสดีวงษา (ม.3.1)
5. นายภูมิกฤษณ์ ชาญโลหะ (ม.3.1)
6. น.ส.วิภาวี มะโนนัย (ม.3.1)
7. น.ส.วิราทร มะโนนัย (ม.3.1)
8. น.ส.วีร์สุดา บุตรดาสา (ม.3.1)
9. นายเหมวสันต์ นุยศ (ม.3.1)
10. น.ส.อภิชญา ไชยศิลป์ (ม.3.1)
เหรียญเงิน
1. นายกันต์ดนัย นันต๊ะ (ม.3.1)
2. น.ส.ปลื้มสิริชนก ไชยเรียน (ม.3.1)
3. นายศิวศิษภ์ จิตอารี (ม.3.1)
4. นายณัฐภัทร พงศ์พัฒนาวุฒิ (ม.3.2)
เหรียญทองแดง
1. น.ส.ปัณชญา ปัญญาวงค์ (ม.3.2)

Most Popular